Masu haɗin injina suna sanya ƙarewar fiber cikin sauri, sauƙi, kuma abin dogaro. Waɗannan masu haɗin fiber na gani suna ba da ƙarewa ba tare da wata matsala ba kuma suna buƙatar epoxy, babu gogewa, babu splicing, kuma babu dumama. Za su iya cimma kyawawan sigogin watsawa iri ɗaya azaman daidaitaccen gogewa da fasaha na splicing. Mai haɗin mu na iya rage yawan haɗuwa da lokacin saiti. Abubuwan haɗin da aka riga aka goge suna amfani da su akan kebul na FTTH a cikin ayyukan FTTH, kai tsaye a wurin mai amfani na ƙarshe.
Sauƙin aiki, ana iya amfani da mai haɗa kai tsaye a cikin ONU. Tare da ƙarfin ƙarfafawa fiye da 5 kg, ana amfani dashi sosai a cikin ayyukan FTTH don juyin juya halin cibiyar sadarwa. Hakanan yana rage amfani da kwasfa da adaftar, adana farashin aikin.
Da 86mmdaidaitaccen soket da adafta, mai haɗawa yana yin haɗi tsakanin kebul na digo da faci igiya. Na 86mmdaidaitaccen soket yana ba da cikakkiyar kariya tare da ƙirar sa na musamman.
Abubuwa | Nau'in OYI B |
Iyakar Kebul | 2.0×3.0 mm/2.0×5.0mm Drop Cable, |
2.0mm na cikin gida Zagaye Cable | |
Girman | 49.5*7*6mm |
Diamita na Fiber | 125μm (652 & 657) |
Rufi Diamita | 250m ku |
Yanayin | SM |
Lokacin Aiki | kusan 15s (ban da saitin fiber) |
Asarar Shigarwa | ≤0.3dB (1310nm & 1550nm) |
Maida Asara | ≤-50dB na UPC, ≤-55dB na APC |
Yawan Nasara | 98% |
Lokutan sake amfani da su | : sau 10 |
Tattara Karfin Zabar Tsirara | · 5N |
Ƙarfin Ƙarfi | >50N |
Zazzabi | -40 ~ + 85 ℃ |
Gwajin Ƙarfin Tensile Kan Layi (20N) | IL≤0.3dB |
Karfin Injini (sau 500) | IL≤0.3dB |
Gwajin Sauke (4m kankare bene, sau ɗaya kowane shugabanci, sau uku duka) | IL≤0.3dB |
FTTxmafita kumaogidafibarterminalend.
Fiberopticdrarrabawaframe,patchpina, ONU.
A cikin akwatin, hukuma, kamar wayoyi a cikin akwatin.
Kulawa ko gaggawar maido da hanyar sadarwa ta fiber.
Gina fiber ƙarshen amfani mai amfani da kiyayewa.
Samun damar fiber na gani don tashoshin tushe ta wayar hannu.
Ana amfani da haɗin kai tare da kebul na cikin gida mai hawa filin, pigtail, canjin igiyar faci na igiyar faci a ciki.
Yawan: 100pcs/ Akwatin ciki, 1200pcs/Carton waje.
Girman Karton: 49*36.5*25cm.
N. Nauyi: 6.62kg/Katin Waje.
G. Nauyi: 7.52kg/Katin Waje.
Akwai sabis na OEM don yawan jama'a, na iya buga tambari akan kwali.
Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka duba fiye da OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.