Kebul na Rarraba Manufa da yawa GJFJV(H)

GJFJV(H)

Kebul na Rarraba Manufa da yawa GJFJV(H)

GJFJV kebul na rarraba maƙasudi da yawa wanda ke amfani da φ900μm da yawa mai ɗaukar harshen wuta mai ƙarfi a matsayin matsakaicin sadarwa na gani. An lulluɓe filaye masu tsattsauran ra'ayi tare da Layer na yarn aramid azaman raka'a memba na ƙarfi, kuma an gama kebul ɗin tare da PVC, OPNP, ko LSZH (Ƙananan hayaki, Zero halogen, Flame-retardant).


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Siffofin samfur

M fiber buffer - Sauƙi don tsiri.

Aramid yarn, a matsayin memba mai ƙarfi, yana sa kebul ɗin ya sami kyakkyawan ƙarfi.

Kayan jaket na waje yana da fa'idodi da yawa, irin su zama masu lalata, rigakafin ruwa, hasken ultraviolet, mai kare wuta, da rashin lahani ga muhalli, da sauransu.

Ya dace da SM fiber da MM fiber (50um da 62.5um).

Halayen gani

Nau'in Fiber Attenuation 1310nm MFD

(Diamita Filin Yanayin)

Cable Cut-off Wavelength λcc(nm)
@1310nm(dB/KM) @1550nm(dB/KM)
G652D ≤0.4 ≤0.3 9.2 ± 0.4 ≤1260
Saukewa: G657A1 ≤0.4 ≤0.3 9.2 ± 0.4 ≤1260
G657A2 ≤0.4 ≤0.3 9.2 ± 0.4 ≤1260
50/125 ≤3.5 @850nm ≤0.3 @ 1300nm / /
62.5/125 ≤3.5 @850nm ≤0.3 @ 1300nm / /

Ma'aunin Fasaha

Lambar Cable Diamita na USB
(mm) ± 0.3
Nauyin Kebul (Kg/km) Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi (N) Crush Resistance (N/100mm) Lankwasawa Radius (mm) Kayan Jaket
Dogon Zamani Gajeren lokaci Dogon Zamani Gajeren lokaci Mai ƙarfi A tsaye
GJFJV-02 4.1 12.4 200 660 300 1000 20D 10D PVC/LSZH/OFNR/OFNP
GJFJV-04 4.8 16.2 200 660 300 1000 20D 10D PVC/LSZH/OFNR/OFNP
GJFJV-06 5.2 20 200 660 300 1000 20D 10D PVC/LSZH/OFNR/OFNP
GJFJV-08 5.6 26 200 660 300 1000 20D 10D PVC/LSZH/OFNR/OFNP
GJFJV-10 5.8 28 200 660 300 1000 20D 10D PVC/LSZH/OFNR/OFNP
GJFJV-12 6.4 31.5 200 660 300 1000 20D 10D PVC/LSZH/OFNR/OFNP
GJFJV-24 8.5 42.1 200 660 300 1000 20D 10D PVC/LSZH/OFNR/OFNP

Aikace-aikace

Multi-Optic fiber jumper.

Haɗin kai tsakanin kayan aiki da kayan sadarwa.

Na cikin gida riser-matakin da plenum-matakin na USB rarraba.

Yanayin Aiki

Yanayin Zazzabi
Sufuri Shigarwa Aiki
-20 ℃ ~ + 70 ℃ -5 ℃ ~ + 50 ℃ -20 ℃ ~ + 70 ℃

Daidaitawa

YD/T 1258.4-2005, IEC 60794, kuma sun cika buƙatun UL APPROVAL FOR OFNR.

Shiryawa da Alama

Ana naɗe igiyoyin OYI akan bakelite, katako, ko ganguna na ƙarfe. A lokacin sufuri, ya kamata a yi amfani da kayan aikin da suka dace don kauce wa lalata kunshin da kuma sarrafa su cikin sauƙi. Ya kamata a kiyaye igiyoyi daga danshi, a kiyaye su daga yanayin zafi mai zafi da tartsatsin wuta, a kiyaye su daga lankwasawa da murkushewa, kuma a kiyaye su daga damuwa da lalacewa. Ba a yarda a sami tsayin kebul guda biyu a cikin ganga ɗaya ba, kuma ƙarshen biyu ya kamata a rufe. Ya kamata a haɗa ƙarshen biyun a cikin ganga, kuma a samar da ajiyar tsawon na USB wanda bai wuce mita 3 ba.

Micro Fiber na cikin gida Cable GJYPFV

Launin alamar kebul fari ne. Za a gudanar da bugu a tazara na mita 1 akan kushin waje na kebul. Za'a iya canza tatsuniyar alamar sheath na waje bisa ga buƙatun mai amfani.

An bayar da rahoton gwaji da takaddun shaida.

Abubuwan da aka Shawarar

  • OYI-F234-8Core

    OYI-F234-8Core

    Ana amfani da wannan akwatin azaman wurin ƙarewa don kebul na ciyarwa don haɗawa da kebul na digo a cikiSadarwar FTTXtsarin sadarwa. Yana haɗaka splicing fiber, rarrabuwa, rarrabawa, ajiya da kuma na USB dangane da daya naúrar. A halin yanzu, yana bayar dam kariya da gudanarwa don ginin cibiyar sadarwa na FTTX.

  • Sako da Tube Mara ƙarfe & Kebul na Fiber na gani mara sulke

    Sako da Tube Non-metallic & Non Armored Fibe...

    Tsarin kebul na gani na GYFXTY shine irin wannan fiber na gani na 250μm yana lullube cikin bututu mai sako-sako da aka yi da kayan masarufi. Bututu mai kwance yana cike da fili mai hana ruwa kuma ana ƙara kayan toshe ruwa don tabbatar da toshewar ruwa mai tsayi na kebul. Ana sanya filastik filastik filastik guda biyu (FRP) a ɓangarorin biyu, kuma a ƙarshe, an rufe kebul da kumfa polyethylene (PE) ta hanyar extrusion.

  • Na'urorin haɗi na Fiber Optic Bracket Don Gyara Kugiya

    Na'urorin haɗi na Fiber Optic Pole Bracket Don Fixati...

    Wani nau'in madaidaicin sandar sanda ne da aka yi da babban karfen carbon. An ƙirƙira shi ta hanyar ci gaba da yin tambari da kafawa tare da madaidaicin naushi, yana haifar da ingantaccen tambari da kamanni iri ɗaya. An yi maƙallan igiya daga babban sandar bakin karfe mai diamita wanda aka yi shi guda ɗaya ta hanyar hatimi, yana tabbatar da inganci da dorewa. Yana da juriya ga tsatsa, tsufa, da lalata, yana sa ya dace da amfani na dogon lokaci. Ƙaƙwalwar igiya yana da sauƙi don shigarwa da aiki ba tare da buƙatar ƙarin kayan aiki ba. Yana da amfani da yawa kuma ana iya amfani dashi a wurare daban-daban. Za a iya ɗaure mai ɗaukar hoop fastening retractor zuwa sandar sandar tare da bandeji na ƙarfe, kuma ana iya amfani da na'urar don haɗawa da gyara sashin gyara nau'in S akan sandar. Yana da nauyi mai sauƙi kuma yana da ƙaƙƙarfan tsari, duk da haka yana da ƙarfi da ɗorewa.

  • OYI-FOSC-M20

    OYI-FOSC-M20

    Ana amfani da rufewar OYI-FOSC-M20 dome fiber optic splice ƙulli a cikin iska, bangon bango, da aikace-aikacen ƙarƙashin ƙasa don madaidaiciya-ta kuma keɓan yanki na kebul na fiber. Dome splicing ƙulle ne ingantacciyar kariyar haɗin fiber na gani daga mahalli na waje kamar UV, ruwa, da yanayi, tare da hatimi mai yuwuwa da kariya ta IP68.

  • Namiji zuwa Na Mace Nau'in LC Attenuator

    Namiji zuwa Na Mace Nau'in LC Attenuator

    OYI LC namiji-mata attenuator toshe nau'in kafaffen attenuator iyali yana ba da babban aiki na ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun hanyoyin haɗin gwiwar masana'antu. Yana da kewayon attenuation mai faɗi, ƙarancin ƙarancin dawowa, rashin jin daɗin polarization, kuma yana da kyakkyawan maimaitawa. Tare da haɓakar ƙirar mu sosai da ƙarfin masana'anta, haɓaka nau'in SC attenuator na namiji-mace kuma ana iya keɓance shi don taimakawa abokan cinikinmu samun mafi kyawun dama. Manajan mu yana bin yunƙurin kore na masana'antu, kamar ROHS.

  • MPO / MTP Trunk Cables

    MPO / MTP Trunk Cables

    Oyi MTP/MPO Trunk & Fan-out trunk patch igiyoyin samar da ingantacciyar hanya don shigar da adadin igiyoyi da sauri. Hakanan yana ba da babban sassauci akan cirewa da sake amfani da shi. Ya dace musamman ga wuraren da ke buƙatar ƙaddamar da sauri na babban katako na kashin baya a cikin cibiyoyin bayanai, da kuma babban yanayin fiber don babban aiki.

     

    MPO / MTP reshen fan-out na USB na mu yana amfani da igiyoyin fiber masu yawa da yawa da mai haɗa MPO / MTP

    ta hanyar matsakaicin tsarin reshe don gane sauya reshe daga MPO/MTP zuwa LC, SC, FC, ST, MTRJ da sauran masu haɗawa gama gari. Ana iya amfani da nau'ikan nau'ikan 4-144 guda ɗaya da nau'ikan igiyoyi masu amfani da yawa, kamar na kowa G652D/G657A1/G657A2 fiber-mode fiber, multimode 62.5/125, 10G OM2/OM3/OM4, ko 10G multimode na USB na gani tare da babban lankwasawa da sauransu .Ya dace da haɗin kai tsaye na reshen MTP-LC igiyoyi-ƙarshen ɗaya shine 40Gbps QSFP +, ɗayan ƙarshen kuma shine 10Gbps SFP + huɗu. Wannan haɗin yana lalata 40G ɗaya zuwa 10G guda huɗu. A yawancin mahalli na DC da ake da su, ana amfani da igiyoyi na LC-MTP don tallafawa manyan zaruruwan ƙashin baya mai yawa tsakanin maɓalli, faifan da aka ɗora, da manyan allunan rarraba wayoyi.

Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka kalli OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

Whatsapp

+ 8618926041961

Imel

sales@oyii.net