Maganin Tsarin Layin Wayar Wuta
/MAFITA/
Watsa wutar lantarki yana ɗaya daga cikin mafi mahimmancin al'amuran kowane kasuwanci, kamar ita ce ke da alhakin samar da wutar lantarki mai inganci,kuma duk wani lokacin raguwa na iya haifar da hasara mai yawa.
A OYI, mun fahimci mahimmancin samun ingantaccen tsarin watsa wutar lantarki daTasirin sa ga yawan amfanin kasuwancin ku,tsaro, da layin kasa. Ƙwararrun ƙwararrunmu suna da ƙwarewa mai yawa a cikin filin kuma suna amfani da sabuwar fasaha don tsarawa da aiwatar da mafita waɗanda ke inganta aiki da rage raguwa.
Maganganun mu ba kawai sun iyakance ga ƙira da aiwatarwa ba. Muna kuma ba da sabis na kulawa da tallafi don tabbatar da cewa tsarin watsa wutar lantarki ya ci gaba da aiki yadda ya kamata. Ayyukan kula da mu sun haɗa da dubawa na yau da kullun, gyare-gyare, da haɓakawa don tabbatar da cewa tsarin ku koyaushe yana yin mafi kyawun sa. Muna kuma ba da sabis na horo ga abokan cinikinmu don taimaka musu su fahimci mafi kyawun ayyuka don gudanar da tsarin watsa wutar lantarki cikin aminci da inganci.
Don haka idan kuna neman amintattun hanyoyin watsa wutar lantarki masu inganci, kada ku kalli OYI. Ƙwararrun ƙwararrunmu sun himmatu wajen taimaka muku cimma burin kasuwancin ku kuma ku ci gaba da kasancewa a gaban gasar.Tuntuɓe mu a yau don ƙarin koyo game da yadda za mu iya taimaka muku haɓaka tsarin watsa wutar lantarki da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.
KAYAN DA AKA SAMU
/MAFITA/
Kebul na Fiber Optical
Ana amfani da OPGW da farko ta hanyar masana'antar amfani da wutar lantarki, wanda aka sanya shi a cikin amintaccen matsayi na layin watsawa inda yake "kare" duk mahimman masu gudanarwa daga walƙiya yayin samar da hanyar sadarwa don sadarwa na ciki da na ɓangare na uku.Optical Ground Wire kebul ne mai aiki biyu, ma'ana yana aiki da dalilai biyu. It an ƙera shi ne don maye gurbin wayoyi masu tsattsauran ra'ayi / garkuwa / ƙasa a kan layukan watsa sama tare da ƙarin fa'idar ƙunshe da filaye na gani waɗanda za a iya amfani da su don dalilai na sadarwa. OPGW dole ne ya zama mai iya jure matsalolin injina da ake amfani da su a kan igiyoyi na sama ta abubuwan muhalli kamar iska da kankara. OPGW kuma dole ne ya zama mai iya sarrafa kurakuran wutar lantarki akan layin watsawa ta hanyar samar da hanya zuwa ƙasa ba tare da lalata filaye masu mahimmanci a cikin kebul ɗin ba.
Saitin Dakatarwar Helical
Saitin Dakatarwar Helical don OPGW zai tarwatsa damuwa na wurin dakatarwa zuwa tsayin sandunan sulke mai ƙarfi.;yadda ya kamata rage matsa lamba na tsaye da matsananciyar damuwa ta hanyar girgiza Aeolian; don kare OPGW na USB daga lalacewar da abubuwan da aka ambata a sama suka haifar, yana inganta juriya na gajiya sosai na USB, da kuma tsawaita rayuwar OPGW na USB.
Saitin Tension Helical
OPGW Helical Tension Set ana amfani dashi galibi don shigar da kebul tare da ƙasa da 160kN RTS akan hasumiya mai ɗaure / sandar igiya, hasumiya / sandar kusurwa, da hasumiya/giya. Cikakken saiti na OPGW Helical Set Set ya haɗa da Aluminum Alloy ko Aluminum-Clad Karfe Matattu, Ƙarfafa Ƙarfafa Tsari, Ƙaƙƙarfan kayan aiki da Ƙaƙwalwar Waya da sauransu.
Rufe fiber na gani
Ana amfani da ƙulli fiber na gani don kare kai ga haɗawar fiber na gani tsakanin igiyoyi na gani daban-daban guda biyu; za a ajiye wani sashe na fiber na gani a cikin ƙulli don manufar kiyayewa.Rufe fiber na gani yana da wasu kyawawan ayyuka, kamar kyawawan kayan rufewa, hana ruwa, juriya, da rashin lalacewa bayan an shigar dashi akan layin wutar lantarki.
Ƙarƙashin Jagorancin Ƙasa
Ana amfani da Maƙallin Lead Down don gyara OPGW da ADSS akan sandar / hasumiya. Ya dace da kowane nau'in diamita na USB; shigarwa shine abin dogara, dacewa da sauri. Down Lead Clamp ya kasu kashi biyu na asali: sandar sanda da aka yi amfani da ita da hasumiya. Kowane nau'i na asali ya kasu kashi-kashi na roba-insulating na lantarki da nau'in karfe. Ana amfani da nau'in roba mai ɗaukar wuta na Down Lead Clamp gabaɗaya don shigarwa ADSS, yayin da nau'in ƙarfe na Down Lead Clamp galibi ana amfani dashi don shigarwa OPGW.